Bee Bee

Bee Bee

Bee Bee Travel
2022年10月02日
  • 19.4 MB

    ファイルサイズ

  • Teen

  • Android 4.2+

    Android OS

このBee Beeについて

Bee Bee application is the leading travel support application in Vietnam.

Bee Bee là một sản phẩm thuộc Bee Bee Travel Phú Quốc, được phát triển dựa trên nhu cầu thiết yếu của khách du lịch cũng như kế hoạch chuyển đổi số hóa du lịch 4.0.

Bee Bee với giao diện thân thiện với người dùng kèm theo các chức năng để hỗ trợ du lịch:

- Tìm kiếm vé, đặt vé

- Tìm kiếm khách sạn, đặt phòng khách sạn

- Quản lý vé đã đặt, vé QRCode

- AI hỗ trợ lập lịch trình du lịch gợi ý

- Bài viết chia sẻ thông tin du lịch

- Tin tức mới nhất về khuyến mãi

- Tích điểm nâng hạng thành viên

Với sự hiểu biết chuyên sâu về ngành cũng như ứng dụng công nghệ vào du lịch, chúng tôi tạo ra Bee Bee như là một người đồng hành cùng bạn trong chuyến đi.

Bản quyền thuộc về Bee Bee Travel Phú Quốc.

もっと見る

最新バージョン 1.0.121.5 の更新情報

Last updated on 2022-10-02
Cập nhật mới:
- Bổ sung cổng thanh toán thẻ ATM, VISA, MASTERCARD
- Cập nhật giao diện trang đăng nhập
- Sửa lỗi phát sinh
もっと見る

ビデオとスクリーンショット

  • Bee Bee ポスター
  • Bee Bee スクリーンショット 1
  • Bee Bee スクリーンショット 2
  • Bee Bee スクリーンショット 3
  • Bee Bee スクリーンショット 4
  • Bee Bee スクリーンショット 5
  • Bee Bee スクリーンショット 6
  • Bee Bee スクリーンショット 7

Bee Bee APK 情報

最新バージョン
1.0.121.5
カテゴリー
旅行&地域
Android OS
Android 4.2+
ファイルサイズ
19.4 MB
コンテンツのレーティング
Teen · Diverse Content: Discretion Advised
APKPure で安全で高速な APK のダウンロード
APKPure は署名検証を使用して、ウイルスフリーの Bee Bee APK ダウンロードを保証します。

Bee Beeの旧バージョン

19.4 MB2022年10月02日
ダウンロード
APKPure アイコン

APKPureアプリで超高速かつ安全にダウンロード

Android で XAPK/APK ファイルをワンクリックでインストール!

ダウンロード APKPure
thank icon
We use cookies and other technologies on this website to enhance your user experience.
By clicking any link on this page you are giving your consent to our Privacy Policy and Cookies Policy.
Learn More about Policies