Advisor Advanced Pro

Advisor Advanced Pro

Aritech F&S
Jun 10, 2026
  • 211.8 MB

    Dung lượng tệp

  • 0/61
    Bảo mật
  • Everyone

  • Android 10.0+

    Android OS

Giới thiệu về Advisor Advanced Pro

Mobile App để tương tác với bảng Cố vấn nâng cao xâm nhập.

Mobile App để tương tác với bảng Cố vấn nâng cao xâm nhập.

Từ xa xem và kiểm soát Cố vấn nâng cao bảng điều khiển xâm nhập bằng cách sử dụng này Mobile App.

Cung cấp sự an tâm cho mọi gia đình hoặc kinh doanh chủ sở hữu. Khi đi đi công tác hay nghỉ mát, bạn có thể dễ dàng kiểm tra tình trạng của hệ thống xâm nhập của mình. Nếu bạn quên để cánh tay bạn có thể hành động ngay lập tức để cánh tay hệ thống từ xa, mà không cần phải đẩy lùi hoặc phải phụ thuộc vào người khác.

Nó cũng giúp để mở một cánh cửa hoặc cửa từ xa khi có một dịch vụ chuyển phát. Kết quả đầu ra cũng có thể được sử dụng để bật sưởi ấm trong mùa đông để làm nóng cơ sở của bạn đang chờ bạn đến.

Để tham khảo lịch sử của sự kiện mà bạn có thể dễ dàng vuốt sang trang ghi sự kiện và di chuyển qua danh sách sự kiện và kiểm tra ví dụ người được trang bị hệ thống vào thời gian nào hoặc khi một cánh cửa đã được mở ra để cung cấp truy cập cho một người dùng cụ thể.

Để được hưởng lợi từ sự tương tác này, chúng tôi khuyên bạn nên tham khảo ý kiến ​​với trình cài đặt của bạn để kích hoạt chức năng này trong Advisor hệ thống xâm nhập nâng cao của bạn.

Hiển thị nhiều hơn

What's new in the latest 1.7.0

Last updated on 2026-06-10
- Added support for MR4.4 and MR4.5
- Improved overall stability and performance
- Updated app components to the latest versions
- Improved stability of PIR camera views
- Fixed issues affecting door opening in forced state
- Improved geofencing responsiveness
- Fixed issues with the map in geofencing settings
- Added support for 16 KB page sizes
Hiển thị nhiều hơn

Video và ảnh chụp màn hình

  • Advisor Advanced Pro bài đăng
  • Advisor Advanced Pro ảnh chụp màn hình 1
  • Advisor Advanced Pro ảnh chụp màn hình 2
  • Advisor Advanced Pro ảnh chụp màn hình 3
  • Advisor Advanced Pro ảnh chụp màn hình 4
  • Advisor Advanced Pro ảnh chụp màn hình 5
  • Advisor Advanced Pro ảnh chụp màn hình 6
  • Advisor Advanced Pro ảnh chụp màn hình 7

Thông tin APK Advisor Advanced Pro

Phiên bản mới nhất
1.7.0
Danh mục
Doanh nghiệp
Android OS
Android 10.0+
Dung lượng tệp
211.8 MB
Nhà phát triển
Aritech F&S
Available on
Xếp hạng nội dung
Everyone
Báo cáo bảo mật
0/61
Kết quả quét: An toàn
Không nhà cung cấp bảo mật nào đánh dấu tệp này là độc hại
Không có virus
Không có phần mềm gián điệp
Không có phần mềm độc hại
Không có virus
Không có phần mềm gián điệp
Không có phần mềm độc hại
Ngày quét:Jun 10, 2026
Tên gói:com.advisor.advanced.xamarin
SHA-256:70568eb6a38c35fa4e7592ceaf2d755930e226db5caf0574c0b0a8abe07726dd
SHA-1:c646b1288fb681a389683c816bf1171eae205546
Xem thêm

Phiên bản cũ của Advisor Advanced Pro

APKPure biểu tượng

Tải xuống siêu nhanh và an toàn thông qua Ứng dụng APKPure

Một cú nhấp chuột để cài đặt các tệp XAPK/APK trên Android!

Tải về APKPure
thank icon
We use cookies and other technologies on this website to enhance your user experience.
By clicking any link on this page you are giving your consent to our Privacy Policy and Cookies Policy.
Learn More about Policies