AES Lite

AES Global
Oct 28, 2025
  • 23.0 MB

    Dung lượng tệp

  • Bảo mật
  • Everyone

  • Android 6.0+

    Android OS

Giới thiệu về AES Lite

Ứng dụng lập trình và vận hành các sản phẩm AES Lite GSM

Ứng dụng miễn phí để lập trình và vận hành các sản phẩm AES Lite GSM.

- iGate 1200

- iGate Plus

- Cellcom Lite

Một số tính năng có sẵn: (phụ thuộc vào sản phẩm đang sử dụng)

- Kiểm soát chức năng cổng tự động của bạn qua SMS

- Chương trình quay số, truy cập ID người gọi & mã bàn phím qua SMS

- Thay đổi cài đặt qua SMS, ví dụ: Âm lượng loa, âm lượng Mic, v.v.

- Thêm và xóa mã qua SMS.

Do thay đổi chính sách cấp phép của Google, ứng dụng không còn có thể gửi lệnh lập trình SMS trực tiếp nữa, bạn sẽ được chuyển hướng đến trình nhắn tin mặc định của điện thoại.

Hiển thị nhiều hơnHiển thị ít hơn

What's new in the latest 1.1.17

Last updated on 2025-10-28
Added new features for the Lite

Thông tin APK AES Lite

Phiên bản mới nhất
1.1.17
Danh mục
Công cụ
Android OS
Android 6.0+
Dung lượng tệp
23.0 MB
Nhà phát triển
AES Global
Available on
Xếp hạng nội dung
Everyone
Báo cáo bảo mật
Kiểm tra ngay
Kiểm tra bảo mật hoàn tất
Không có virus
Không có phần mềm gián điệp
Không có phần mềm độc hại
Không có virus
Không có phần mềm gián điệp
Không có phần mềm độc hại
Tên gói: com.aesgloballite
SHA-256:273eb1f298648de36429f2bf0123bd8decffda921139a7d9da04417569f08a6b
SHA-1:00833852531e189c71e060eb35ca20e658238a2b
Xem thêmThu gọn
Xác minh bởi: APKPURE

Phiên bản cũ của AES Lite

Tải xuống siêu nhanh và an toàn thông qua Ứng dụng APKPure

Một cú nhấp chuột để cài đặt các tệp XAPK/APK trên Android!

Tải về APKPure
Báo cáo an ninh

AES Lite

1.1.17

Báo cáo an ninh sẽ sớm có sẵn. Trong thời gian chờ đợi, xin lưu ý rằng ứng dụng này đã vượt qua các kiểm tra an ninh ban đầu của APKPure.

SHA256:

273eb1f298648de36429f2bf0123bd8decffda921139a7d9da04417569f08a6b

SHA1:

00833852531e189c71e060eb35ca20e658238a2b