Book Maker

Book Maker

Mogate
Oct 4, 2026
  • 51.1 MB

    Dung lượng tệp

  • Bảo mật
  • Everyone

  • Android 7.0+

    Android OS

Giới thiệu về Book Maker

Dành cho người sáng tạo: biến ý tưởng, ghi chú và bản quét thành sách điện tử AI hoàn chỉnh, định dạng PDF và EPUB.

Biến ý tưởng, tài liệu, bản quét hoặc tập ghi chú thành một cuốn sách hoàn chỉnh với Book Maker — công cụ tạo ebook bằng AI dành cho nhà văn, giáo viên, người sáng tạo, sinh viên, người làm việc tự do và các doanh nghiệp nhỏ.

Mô tả những gì bạn muốn tạo, xem lại dàn ý, tạo các chương, chỉnh sửa kết quả và xuất ra định dạng PDF hoặc EPUB chuyên nghiệp.

TẠO SÁCH CHỈ TRONG VÀI BƯỚC

Bắt đầu với ý tưởng hoặc tài liệu nguồn của bạn

Mô tả cuốn sách bạn muốn tạo, dán ghi chú hoặc bắt đầu từ các định dạng PDF, DOCX, EPUB, tệp văn bản hoặc hình ảnh được hỗ trợ. OCR có thể đọc các bản quét và hình ảnh được hỗ trợ, vì vậy tài liệu in hoặc ảnh chụp có thể trở thành văn bản nguồn hữu ích.

Chọn định dạng

Chọn độ dài sách và hướng hình ảnh phù hợp với dự án của bạn. Tạo một hướng dẫn ngắn, ebook tiêu chuẩn, cẩm nang dài hơn, bài học, báo cáo, tài liệu thu hút khách hàng tiềm năng, câu chuyện hoặc tài liệu học tập.

Xem lại dàn ý

Book Maker tạo ra một kế hoạch chương được tổ chức trước khi bắt đầu viết. Đọc từng tiêu đề và mô tả chương, chỉnh sửa chúng, thêm chương, xóa phần và sắp xếp lại cấu trúc cho đến khi phù hợp với mục tiêu của bạn. Tạo sách

Sau khi dàn ý được phê duyệt, Book Maker sẽ tự động viết các chương và hiển thị tiến trình tạo sách khi cuốn sách dần hoàn thiện.

XÂY DỰNG NHIỀU HƠN CHỈ LÀ VĂN BẢN THUẦN TÚY

Book Maker có thể tạo ra nội dung giáo dục và chuyên nghiệp chất lượng cao với cấu trúc trực quan hữu ích. Thêm biểu đồ, dòng thời gian, so sánh, sơ đồ khái niệm và các hình ảnh trực quan hữu ích khác để cải thiện khả năng hiểu. Book Maker Pro cũng có thể tạo hình minh họa AI cho sách, giúp nội dung phong phú hơn.

CHỈNH SỬA TRƯỚC KHI XUẤT

Sách bạn tạo ra vẫn có thể chỉnh sửa được. Cập nhật nội dung chương, tinh chỉnh các phần đã chọn, điều chỉnh bố cục hoặc tạo lại nội dung khi cần cải thiện. Bạn luôn kiểm soát được nội dung thay vì bị giới hạn bởi kết quả đầu tiên.

HỎI VỀ CUỐN SÁCH CỦA BẠN

Sử dụng các câu hỏi cụ thể để khám phá nội dung đã tạo, tìm kiếm thông tin, xem lại các khái niệm hoặc làm rõ các phần mà không cần phải tìm kiếm thủ công qua từng chương.

XUẤT PDF VÀ EPUB CHUYÊN NGHIỆP

Khi sách đã hoàn tất, hãy xuất trực tiếp dưới dạng:

• PDF thân thiện với việc in ấn

• EPUB có thể điều chỉnh bố cục

Chọn định dạng trang và tạo tệp có thể chia sẻ từ thiết bị của bạn. Bố cục sử dụng kiểu chữ, khoảng cách, tiêu đề và cấu trúc chương rõ ràng.

TẠO SÁCH ĐA NGÔN NGỮ

Tạo và đọc sách bằng tiếng Anh, tiếng Tây Ban Nha, tiếng Pháp hoặc tiếng Ả Rập. Giao diện sẽ tuân theo ngôn ngữ bạn đã chọn. Sách tiếng Ả Rập sử dụng bố cục từ phải sang trái và kiểu chữ thân thiện với tiếng Ả Rập để các chương vẫn dễ đọc.

NHẬN DẠNG KÝ TỰ NHIÊN (OCR) CHO TÀI LIỆU VÀ BẢN QUÉT

Book Maker hỗ trợ tài liệu nguồn ngoài các lời nhắc được gõ. Sử dụng OCR với hình ảnh được hỗ trợ và các trang được quét để trích xuất văn bản dễ đọc trước khi chuyển tài liệu đó thành dàn ý và sách. Điều này rất hữu ích để chuyển đổi ghi chú in, bảng tính, tài liệu phát tay hoặc tài liệu tham khảo được quét thành nội dung kỹ thuật số có cấu trúc.

LƯU TRỮ DỰ ÁN CỤC BỘ

Các dự án sách được lưu trữ cục bộ trên thiết bị của bạn. Việc trích xuất nguồn và OCR được xử lý trên thiết bị nếu được hỗ trợ. Phần mềm tạo sách bằng AI cần văn bản và hướng dẫn để tạo dàn ý, chương, câu trả lời hoặc hình minh họa tùy chọn; các tệp nguồn gốc không cần phải trở thành thư viện sách trên đám mây.

MIỄN PHÍ VÀ PRO

Người dùng miễn phí có thể tạo các dự án sách cơ bản và làm việc với các tệp được hỗ trợ lên đến 5 MB. Chế độ khách cho phép người dùng mới tạo một cuốn sách mẫu rất ngắn trước khi đăng ký.

Book Maker Pro mở khóa:

• Không quảng cáo

• Sách dài hơn

• Giới hạn tạo cao hơn

• Tệp lên đến 50 MB

• Hình minh họa AI

• Các tính năng tạo cao cấp và quy trình làm việc mượt mà hơn, không có quảng cáo

PHÙ HỢP VỚI NHIỀU LOẠI SÁCH

Tạo sách điện tử, hướng dẫn khóa học, sách nhỏ giáo dục, sổ tay kinh doanh, tài liệu thu hút khách hàng tiềm năng, báo cáo, tài liệu học tập, truyện, hướng dẫn, hướng dẫn nội bộ, PDF có thể tải xuống, và nhiều hơn nữa.

Cho dù bạn bắt đầu với một câu, nhiều trang ghi chú, một tài liệu hoặc một hình ảnh được quét, Book Maker giúp biến nguyên liệu thô thành một cuốn sách có cấu trúc, có thể chỉnh sửa, hấp dẫn mà bạn thực sự có thể sử dụng và chia sẻ.

Từ ý tưởng ban đầu đến khi hoàn thiện file, hãy quản lý toàn bộ quy trình làm sách ở cùng một nơi.

Hiển thị nhiều hơn

What's new in the latest 1.0.1

Last updated on Oct 4, 2026
Minor bug fixes and improvements. Install or update to the newest version to check it out!
Hiển thị nhiều hơn

Video và ảnh chụp màn hình

  • Book Maker bài đăng
  • Book Maker ảnh chụp màn hình 1
  • Book Maker ảnh chụp màn hình 2
  • Book Maker ảnh chụp màn hình 3
  • Book Maker ảnh chụp màn hình 4
  • Book Maker ảnh chụp màn hình 5
  • Book Maker ảnh chụp màn hình 6

Thông tin APK Book Maker

Phiên bản mới nhất
1.0.1
Android OS
Android 7.0+
Dung lượng tệp
51.1 MB
Nhà phát triển
Mogate
Available on
Xếp hạng nội dung
Everyone
Báo cáo bảo mật
Kiểm tra ngay
Kiểm tra bảo mật hoàn tất
Không có virus
Không có phần mềm gián điệp
Không có phần mềm độc hại
Không có virus
Không có phần mềm gián điệp
Không có phần mềm độc hại
Tên gói:com.mogate.bookmaker
SHA-256:ae4262b682f07eaf71c94634a907a84f4c6482368824fe8a14cb53117d1b3252
SHA-1:26246d8b35671df0570f1bb239147b304f1821da
Xem thêm
Xác minh bởi: APKPURE

Phiên bản cũ của Book Maker

51.1 MBOct 4, 2026
Tải về
APKPure biểu tượng

Tải xuống siêu nhanh và an toàn thông qua Ứng dụng APKPure

Một cú nhấp chuột để cài đặt các tệp XAPK/APK trên Android!

Tải về APKPure
thank icon
We use cookies and other technologies on this website to enhance your user experience.
By clicking any link on this page you are giving your consent to our Privacy Policy and Cookies Policy.
Learn More about Policies