Conecto Mobile - Thomson

Conecto Mobile - Thomson

  • 14.4 MB

    Dung lượng tệp

  • Everyone

  • Android 4.1+

    Android OS

Giới thiệu về Conecto Mobile - Thomson

Các ứng dụng cuối cùng để cấu hình thiết bị di động của bạn Conecto!

Tạo tài khoản của bạn, đăng ký và thiết lập Conecto di động của bạn trong một cách rất đơn giản và nhanh chóng!

Đầu tiên tạo ra tài khoản của bạn để lưu và đồng bộ hóa các cấu hình.

Sau đó, thêm một Mobile Conecto sau các thủ tục cấp phép bảo đảm thời gian đầu tiên. Màn hình chủ cho phép bạn dễ dàng quản trị và xác định vị trí các thiết bị Conecto của bạn.

Bây giờ bạn cũng có thể truy cập vào 3 màn hình cung cấp để thiết lập cấu hình của bạn:

- Số điện thoại: lên đến 2 con số SOS với thông điệp SOS cụ thể và lên đến 2 con số ưa thích cho các cuộc gọi một chạm

- Cảnh báo và âm thanh: chọn một loại cảnh báo, chọn nhạc chuông của bạn và điều chỉnh các thông báo và khối lượng âm thanh

- Vị trí địa lý: kích hoạt báo cáo vị trí GPS và / hoặc các cảnh báo geofence

CẢNH BÁO:

Ứng dụng này chỉ có thể được sử dụng kết hợp với một thiết bị CONECTO MOBILE!

Ứng dụng này chỉ có thể được sử dụng nếu thiết bị của bạn hỗ trợ Internet (cấu hình sao lưu và đồng bộ) và mạng di động (SMS) kết nối.

Hiển thị nhiều hơn

What's new in the latest 1.3

Last updated on 2019-04-13
New Thomson icon and splash screen
Hiển thị nhiều hơn

Video và ảnh chụp màn hình

  • Conecto Mobile - Thomson bài đăng
  • Conecto Mobile - Thomson ảnh chụp màn hình 1
  • Conecto Mobile - Thomson ảnh chụp màn hình 2
  • Conecto Mobile - Thomson ảnh chụp màn hình 3

Thông tin APK Conecto Mobile - Thomson

Phiên bản mới nhất
1.3
Danh mục
Liên lạc
Android OS
Android 4.1+
Dung lượng tệp
14.4 MB
Nhà phát triển
Schneider Consumer Group
Xếp hạng nội dung
Everyone
Tải APK an toàn và nhanh chóng trên APKPure
APKPure sử dụng xác minh chữ ký để đảm bảo tải APK miễn phí virus cho Conecto Mobile - Thomson.

Phiên bản cũ của Conecto Mobile - Thomson

APKPure biểu tượng

Tải xuống siêu nhanh và an toàn thông qua Ứng dụng APKPure

Một cú nhấp chuột để cài đặt các tệp XAPK/APK trên Android!

Tải về APKPure
thank icon
We use cookies and other technologies on this website to enhance your user experience.
By clicking any link on this page you are giving your consent to our Privacy Policy and Cookies Policy.
Learn More about Policies