Conversational Cloud

Conversational Cloud

LivePerson, Inc.
Jul 22, 2026
  • 77.6 MB

    Dung lượng tệp

  • 0/34
    Bảo mật
  • Everyone

  • Android 7.0+

    Android OS

Giới thiệu về Conversational Cloud

Thông điệp cho người tiêu dùng khi đang di chuyển

Ứng dụng LivePerson Agent cung cấp tin nhắn theo thời gian thực giữa bạn và người tiêu dùng của bạn bất cứ lúc nào và từ bất kỳ vị trí nào.

Đừng bị xích vào bàn làm việc của bạn - hãy tham gia và không bao giờ bỏ lỡ cơ hội để tạo ra một kết nối có ý nghĩa.

Các tính năng chính:

• Kết nối bằng tin nhắn thời gian thực với người tiêu dùng của bạn

• Nhận thông báo đẩy bất cứ khi nào người tiêu dùng yêu cầu kết nối với bạn

• Xem và quản lý các cuộc hội thoại đại lý được chỉ định của bạn

• Kiểm soát tính khả dụng của bạn, vì các kết nối mới có thể đến bất cứ lúc nào!

• Kết hợp liền mạch với nền tảng web Đám mây đàm thoại của bạn

Hiển thị nhiều hơn

What's new in the latest 4.1.1

Last updated on 2026-07-22
upgraded Pendo SDK from 3.7.1 to 3.13.0
Hiển thị nhiều hơn

Video và ảnh chụp màn hình

  • Conversational Cloud bài đăng
  • Conversational Cloud ảnh chụp màn hình 1
  • Conversational Cloud ảnh chụp màn hình 2
  • Conversational Cloud ảnh chụp màn hình 3
  • Conversational Cloud ảnh chụp màn hình 4
  • Conversational Cloud ảnh chụp màn hình 5
  • Conversational Cloud ảnh chụp màn hình 6
  • Conversational Cloud ảnh chụp màn hình 7

Thông tin APK Conversational Cloud

Phiên bản mới nhất
4.1.1
Danh mục
Doanh nghiệp
Android OS
Android 7.0+
Dung lượng tệp
77.6 MB
Nhà phát triển
LivePerson, Inc.
Available on
Xếp hạng nội dung
Everyone
Báo cáo bảo mật
0/34
Kết quả quét: An toàn
Không nhà cung cấp bảo mật nào đánh dấu tệp này là độc hại
Không có virus
Không có phần mềm gián điệp
Không có phần mềm độc hại
Không có virus
Không có phần mềm gián điệp
Không có phần mềm độc hại
Ngày quét:Jul 22, 2026
Tên gói:com.liveperson.LiveEngageMessaging
SHA-256:7b413796bd5b9d747d38ae500c7cac298999cb2847d3c2f01bb4a6748afb936e
SHA-1:85e0c97c2ad0337a837a34980240fa5fb290cb7b
Xem thêm

Phiên bản cũ của Conversational Cloud

APKPure biểu tượng

Tải xuống siêu nhanh và an toàn thông qua Ứng dụng APKPure

Một cú nhấp chuột để cài đặt các tệp XAPK/APK trên Android!

Tải về APKPure
thank icon
We use cookies and other technologies on this website to enhance your user experience.
By clicking any link on this page you are giving your consent to our Privacy Policy and Cookies Policy.
Learn More about Policies