JasperDev Arcade

JasperDev Arcade

Arakuma Studio
Nov 5, 2025
  • 137.1 MB

    Dung lượng tệp

  • 0/60
    Bảo mật
  • Everyone 10+

  • Android 7.0+

    Android OS

Giới thiệu về JasperDev Arcade

Bộ sưu tập tất cả các trò chơi JasperDev trên điện thoại của bạn!

JasperDev Arcade là tập hợp các trò chơi nhỏ được tạo bởi YouTuber và nhà phát triển trò chơi điện tử JasperDev. Nếu bạn thích những trò chơi nhanh, đầy thử thách và rất thú vị thì đây là ứng dụng hoàn hảo dành cho bạn. Thưởng thức tuyển tập các trò chơi được thiết kế để kiểm tra kỹ năng, phản xạ và chiến lược của bạn, tất cả ở cùng một nơi.

Mỗi minigame có phong cách và cơ chế riêng, mang đến trải nghiệm đa dạng và thú vị. Từ nền tảng và câu đố cho đến thử thách kỹ năng và phản ứng, JasperDev Arcade có thứ gì đó dành cho tất cả mọi người. Ngoài ra, danh mục trò chơi được cập nhật liên tục với những thử thách mới do JasperDev tạo ra, đảm bảo luôn có điều gì đó mới mẻ để khám phá.

Các tính năng chính:

Nhiều trò chơi nhỏ trong một ứng dụng: Khám phá bộ sưu tập trò chơi độc đáo do JasperDev phát triển.

Thú vị cho mọi người: Trò chơi nền tảng, câu đố, kỹ năng và hơn thế nữa, lý tưởng cho người chơi ở mọi lứa tuổi.

Cập nhật liên tục: Các trò chơi và cải tiến mới được bổ sung thường xuyên để giữ cho trải nghiệm luôn mới mẻ và thú vị.

Thiết kế và cơ chế độc đáo: Mỗi trò chơi được tạo ra theo phong cách đặc trưng của JasperDev, đảm bảo những thử thách sáng tạo và thú vị.

Dễ chơi, khó thành thạo: Các trò chơi nhỏ dễ tiếp cận nhưng có mức độ thử thách sẽ khiến bạn bị cuốn hút.

Cho dù bạn là người hâm mộ kênh JasperDev hay chỉ đơn giản là đang tìm kiếm một ứng dụng đầy thú vị và thử thách thì JasperDev Arcade là lựa chọn hoàn hảo. Tải xuống ngay bây giờ và bắt đầu chơi.

Hiển thị nhiều hơn

What's new in the latest 1.01

Last updated on 2025-11-05
Arreglo de bugs y minijuegos
Hiển thị nhiều hơn

Trò chơi và ảnh chụp màn hình

  • JasperDev Arcade bài đăng
  • JasperDev Arcade ảnh chụp màn hình 1
  • JasperDev Arcade ảnh chụp màn hình 2
  • JasperDev Arcade ảnh chụp màn hình 3
  • JasperDev Arcade ảnh chụp màn hình 4
  • JasperDev Arcade ảnh chụp màn hình 5
  • JasperDev Arcade ảnh chụp màn hình 6
  • JasperDev Arcade ảnh chụp màn hình 7

Thông tin APK JasperDev Arcade

Phiên bản mới nhất
1.01
Android OS
Android 7.0+
Dung lượng tệp
137.1 MB
Nhà phát triển
Arakuma Studio
Available on
Xếp hạng nội dung
Everyone 10+ · Fantasy Violence, Comic Mischief
Báo cáo bảo mật
0/60
Kết quả quét: An toàn
Không nhà cung cấp bảo mật nào đánh dấu tệp này là độc hại
Không có virus
Không có phần mềm gián điệp
Không có phần mềm độc hại
Không có virus
Không có phần mềm gián điệp
Không có phần mềm độc hại
Ngày quét:Mar 28, 2026
Tên gói:com.ArakumaStudio.JasperArcade
SHA-256:756eb9eebb15e08913b5e9896079dee5e36160dbd93851ac69d37b7c64e20963
SHA-1:7c36144944cd0e6197fdf28e651b61a3375d5a63
Xem thêm

Phiên bản cũ của JasperDev Arcade

APKPure biểu tượng

Tải ứng dụng APKPure để nhận thêm phần thưởng và giảm giá trò chơi.

Một cú nhấp chuột để cài đặt các tệp XAPK/APK trên Android!

Tải về APKPure
thank icon
We use cookies and other technologies on this website to enhance your user experience.
By clicking any link on this page you are giving your consent to our Privacy Policy and Cookies Policy.
Learn More about Policies