LCD Compatible Tool

LCD Compatible Tool

Agram Apps
Aug 25, 2026
  • 50.0 MB

    Dung lượng tệp

  • Bảo mật
  • Everyone

  • Android 7.0+

    Android OS

Giới thiệu về LCD Compatible Tool

Công cụ tương thích LCD dùng cho màn hình điện thoại, pin và các linh kiện sửa chữa.

Công cụ Kiểm Tra Màn Hình Tương Thích LCD là công cụ dành cho kỹ thuật viên sửa chữa, cửa hàng sửa chữa, người bán linh kiện điện thoại và các chuyên gia làm việc với linh kiện thay thế điện thoại thông minh.

Tìm nhanh các mẫu màn hình LCD tương thích và kiểm tra xem điện thoại nào có thể sử dụng cùng một màn hình hoặc linh kiện thay thế. Ứng dụng giúp bạn tìm kiếm thông tin tương thích cho màn hình LCD, pin, camera, kính và các linh kiện điện thoại di động khác.

Cơ sở dữ liệu bao gồm các thương hiệu điện thoại thông minh phổ biến như Samsung, Xiaomi, Redmi, OPPO, Realme, Vivo, Huawei, Honor, Infinix, Tecno và nhiều hơn nữa.

Tìm kiếm theo thương hiệu và kiểu máy để tìm các linh kiện tương thích và giúp việc kiểm tra tương thích dễ dàng hơn trong công việc sửa chữa hàng ngày.

Cho dù bạn cần kiểm tra màn hình LCD tương thích, pin tương thích hay linh kiện thay thế khác, Công Cụ Kiểm Tra Màn Hình Tương Thích LCD cung cấp thông tin tương thích được sắp xếp hợp lý trong giao diện đơn giản và thiết thực.

Ứng dụng được thiết kế đặc biệt cho các chuyên gia sửa chữa điện thoại di động cần tài liệu tham khảo nhanh khi làm việc với các linh kiện thay thế.

Các tính năng chính bao gồm thông tin tương thích màn hình LCD, pin, camera, kính và các linh kiện điện thoại khác.

Công Cụ Kiểm Tra Màn Hình Tương Thích LCD được sử dụng miễn phí và không yêu cầu đăng ký.

Tải ứng dụng và thực hiện kiểm tra tương thích linh kiện điện thoại di động nhanh chóng và dễ dàng hơn.

Hiển thị nhiều hơn

What's new in the latest 1.0.1

Last updated on 2026-08-18
Improved supplier advertising and campaign statistics, enhanced app performance and stability, and fixed minor issues.
Hiển thị nhiều hơn

Video và ảnh chụp màn hình

  • LCD Compatible Tool bài đăng
  • LCD Compatible Tool ảnh chụp màn hình 1
  • LCD Compatible Tool ảnh chụp màn hình 2
  • LCD Compatible Tool ảnh chụp màn hình 3
  • LCD Compatible Tool ảnh chụp màn hình 4
  • LCD Compatible Tool ảnh chụp màn hình 5
  • LCD Compatible Tool ảnh chụp màn hình 6
  • LCD Compatible Tool ảnh chụp màn hình 7

Thông tin APK LCD Compatible Tool

Phiên bản mới nhất
1.0.1
Danh mục
Năng suất
Android OS
Android 7.0+
Dung lượng tệp
50.0 MB
Nhà phát triển
Agram Apps
Available on
Xếp hạng nội dung
Everyone
Báo cáo bảo mật
Kiểm tra ngay
Kiểm tra bảo mật hoàn tất
Không có virus
Không có phần mềm gián điệp
Không có phần mềm độc hại
Không có virus
Không có phần mềm gián điệp
Không có phần mềm độc hại
Tên gói:com.flycdi.compatiblelcdtool
SHA-256:fbacf3f915313089ac65aac961e544eef647268a1a459222181dd21dd069cdcb
SHA-1:c4348f987231ca7bfc05506275bdaa7ea99f6479
Xem thêm
Xác minh bởi: APKPURE

Phiên bản cũ của LCD Compatible Tool

APKPure biểu tượng

Tải xuống siêu nhanh và an toàn thông qua Ứng dụng APKPure

Một cú nhấp chuột để cài đặt các tệp XAPK/APK trên Android!

Tải về APKPure
thank icon
We use cookies and other technologies on this website to enhance your user experience.
By clicking any link on this page you are giving your consent to our Privacy Policy and Cookies Policy.
Learn More about Policies