Level Up Rush

Level Up Rush

Lan Game
Nov 2, 2021
  • 4.7 MB

    Dung lượng tệp

  • Everyone

  • Android 5.0+

    Android OS

Giới thiệu về Level Up Rush

lên cấp và đấm tất cả kẻ thù

Funny and easy to Win! Run and get bigger to fight a boss at the end!
Hiển thị nhiều hơn

What's new in the latest 1.0.1

Last updated on Nov 2, 2021
Minor bug fixes and improvements. Install or update to the newest version to check it out!
Hiển thị nhiều hơn

Trò chơi và ảnh chụp màn hình

  • Level Up Rush bài đăng
  • Level Up Rush ảnh chụp màn hình 1
  • Level Up Rush ảnh chụp màn hình 2
  • Level Up Rush ảnh chụp màn hình 3
  • Level Up Rush ảnh chụp màn hình 4
  • Level Up Rush ảnh chụp màn hình 5

Thông tin APK Level Up Rush

Phiên bản mới nhất
1.0.1
Android OS
Android 5.0+
Dung lượng tệp
4.7 MB
Nhà phát triển
Lan Game
Xếp hạng nội dung
Everyone
Tải APK an toàn và nhanh chóng trên APKPure
APKPure sử dụng xác minh chữ ký để đảm bảo tải APK miễn phí virus cho Level Up Rush.

Phiên bản cũ của Level Up Rush

APKPure biểu tượng

Tải ứng dụng APKPure để nhận thêm phần thưởng và giảm giá trò chơi.

Một cú nhấp chuột để cài đặt các tệp XAPK/APK trên Android!

Tải về APKPure
thank icon
We use cookies and other technologies on this website to enhance your user experience.
By clicking any link on this page you are giving your consent to our Privacy Policy and Cookies Policy.
Learn More about Policies