Lumen Sort

Lumen Sort

Cozy Corner Games
Jul 23, 2026
  • 72.9 MB

    Dung lượng tệp

  • Bảo mật
  • Everyone

  • Android 7.0+

    Android OS

Giới thiệu về Lumen Sort

Chạm, ghép và sắp xếp các quả cầu phát sáng theo các làn màu sắc trang nhã!

Trong Lumen Sort, hãy điều khiển những quả cầu phát sáng vào các làn đường phù hợp. Quan sát màu sắc tiếp theo, chạm vào làn đường chính xác và tích lũy thanh tiến độ trước khi hết lượt chơi. Mỗi màn chơi yêu cầu 8 cặp ghép hoàn hảo chỉ với 12 lượt chơi, vì vậy mỗi sai lầm đều quan trọng. Sử dụng gợi ý để tìm ra làn đường chính xác, tạo chuỗi ghép hoàn hảo và tận hưởng lối chơi giải đố nhẹ nhàng với những ống thủy tinh phát sáng, ánh đèn vườn ấm áp và các màn chơi có thể chơi lại nhanh chóng. Khi các màn chơi tiến triển, thời gian và sự chú ý trở nên quan trọng hơn trong khi luật chơi vẫn dễ hiểu.
Hiển thị nhiều hơn

What's new in the latest 1.0.0

Last updated on 2026-07-23
Tap, match and sort glowing orbs through elegant color lanes!
Hiển thị nhiều hơn

Trò chơi và ảnh chụp màn hình

  • Lumen Sort bài đăng
  • Lumen Sort ảnh chụp màn hình 1
  • Lumen Sort ảnh chụp màn hình 2
  • Lumen Sort ảnh chụp màn hình 3
  • Lumen Sort ảnh chụp màn hình 4
  • Lumen Sort ảnh chụp màn hình 5

Thông tin APK Lumen Sort

Phiên bản mới nhất
1.0.0
Android OS
Android 7.0+
Dung lượng tệp
72.9 MB
Nhà phát triển
Cozy Corner Games
Available on
Xếp hạng nội dung
Everyone
Báo cáo bảo mật
Kiểm tra ngay
Kiểm tra bảo mật hoàn tất
Không có virus
Không có phần mềm gián điệp
Không có phần mềm độc hại
Không có virus
Không có phần mềm gián điệp
Không có phần mềm độc hại
Tên gói:com.LumenSort0708Company.LumenSort
SHA-256:d1a6ee4b930a31765681c3579eacfc1bdf9a26983cb3b1b2371214bb173cc536
SHA-1:ba205bb37395f95e7b8ba9aaad594cf54aff981c
Xem thêm
Xác minh bởi: APKPURE

Phiên bản cũ của Lumen Sort

72.9 MBJul 23, 2026
Tải về
APKPure biểu tượng

Tải ứng dụng APKPure để nhận thêm phần thưởng và giảm giá trò chơi.

Một cú nhấp chuột để cài đặt các tệp XAPK/APK trên Android!

Tải về APKPure
thank icon
We use cookies and other technologies on this website to enhance your user experience.
By clicking any link on this page you are giving your consent to our Privacy Policy and Cookies Policy.
Learn More about Policies