Retro LockScreen

Retro LockScreen

  • 3.5 MB

    Dung lượng tệp

  • Everyone

  • Android 8.1+

    Android OS

Giới thiệu về Retro LockScreen

Màn hình khóa phím cổ điển với nhạc & thông báo trên Android!

📱 Màn hình khóa phím cổ điển – Retro LockScreen

Mang trải nghiệm màn hình khóa điện thoại xưa lên thiết bị Android của bạn!

Retro LockScreen là ứng dụng fan-made, phát triển độc lập, lấy cảm hứng từ điện thoại cổ điển. Với giao diện phím retro, tương tác phím cổ điển và âm thanh hoài niệm, ứng dụng phù hợp cho những ai yêu thích sự đơn giản, tối giản và giao diện cổ điển.

Kết hợp với Retro Launcher để trải nghiệm trọn vẹn phong cách điện thoại cổ điển trên thiết bị hiện đại.

🔥 Tính năng nổi bật

Khóa an toàn: Mã PIN đơn giản bảo vệ thiết bị

Đèn pin nhanh: Nhấn giữ phím 0 bật/tắt đèn pin ngay lập tức

Đọc giờ: Nhấn giữ phím * để nghe giờ hiện tại

Điều khiển nhạc: Phát, tạm dừng, bỏ qua bài hát ngay từ màn hình khóa

Thông báo: Hiển thị thông báo rõ ràng, đơn giản

Điều khiển phương tiện: Quản lý nhạc mà không cần mở khóa

Hình nền tùy chỉnh: Dùng ảnh cá nhân làm nền màn hình khóa

🔒 Quyền truy cập & bảo mật

Accessibility Service:

Chỉ dùng để hiển thị overlay và duy trì tương tác màn hình khóa

✅ Không thu thập hoặc chia sẻ dữ liệu cá nhân

READ_MEDIA_IMAGES (Truy cập ảnh):

Cho phép dùng ảnh cá nhân làm nền

✅ Xử lý hoàn toàn trên thiết bị, không upload ra ngoài

🛡️ Tuyên bố

App không liên kết hoặc được chứng thực bởi Nokia

Fan-made, lấy cảm hứng từ điện thoại cổ điển

Mọi giao diện và âm thanh được tái tạo hoặc chọn lọc cho mục đích hoài niệm

📥 Tải ngay và tận hưởng trải nghiệm màn hình khóa cổ điển trên Android!

Hiển thị nhiều hơn

What's new in the latest 1.2

Last updated on 2025-07-28
Update library app code
Update to support Android 15 (API level 35) and above
Update Java 11
Hiển thị nhiều hơn

Video và ảnh chụp màn hình

  • Retro LockScreen cho Trailer Android chính thức
  • Retro LockScreen ảnh chụp màn hình 1
  • Retro LockScreen ảnh chụp màn hình 2
  • Retro LockScreen ảnh chụp màn hình 3
  • Retro LockScreen ảnh chụp màn hình 4
  • Retro LockScreen ảnh chụp màn hình 5
  • Retro LockScreen ảnh chụp màn hình 6
  • Retro LockScreen ảnh chụp màn hình 7

Thông tin APK Retro LockScreen

Phiên bản mới nhất
1.2
Danh mục
Cá nhân hóa
Android OS
Android 8.1+
Dung lượng tệp
3.5 MB
Nhà phát triển
Nguyễn Thị Mai Trang
Xếp hạng nội dung
Everyone
Tải APK an toàn và nhanh chóng trên APKPure
APKPure sử dụng xác minh chữ ký để đảm bảo tải APK miễn phí virus cho Retro LockScreen.

Phiên bản cũ của Retro LockScreen

APKPure biểu tượng

Tải xuống siêu nhanh và an toàn thông qua Ứng dụng APKPure

Một cú nhấp chuột để cài đặt các tệp XAPK/APK trên Android!

Tải về APKPure
thank icon
We use cookies and other technologies on this website to enhance your user experience.
By clicking any link on this page you are giving your consent to our Privacy Policy and Cookies Policy.
Learn More about Policies