Oasis Control

Oasis Control

Kinetic Oasis
Oct 10, 2026
  • 58.7 MB

    Dung lượng tệp

  • Everyone

  • Android 7.0+

    Android OS

Giới thiệu về Oasis Control

Nghệ thuật Kinetic xoa dịu trong tầm tay bạn

Tạm dừng, thư giãn, tập trung lại. Trải nghiệm sự yên tĩnh và sáng tạo kết hợp trong lòng bàn tay của bạn với ứng dụng Oasis Control, được thiết kế dành riêng cho bức vẽ nghệ thuật động học Oasis Mini của bạn. Biến môi trường của bạn thành một Ốc đảo yên bình khi bạn ngắm nhìn một quả bóng nhỏ chạm khắc trên cát, tạo ra những họa tiết phức tạp và đầy mê hoặc trên đường đi của nó.

● Các mẫu có thể tùy chỉnh: Chọn từ nhiều thiết kế công khai khác nhau hoặc tải lên các mẫu của khách hàng cho canvas động của bạn, đảm bảo rằng bạn chỉ cần chạm tay là có thể tạo ra một kiệt tác mới.

● Chọn Môi trường xung quanh: Với nhiều chế độ ánh sáng khác nhau và tốc độ có thể điều chỉnh, hãy tạo ra cấu hình hoàn hảo để nâng tầm không gian của bạn.

● Đồng bộ hóa thời gian thực: Xem Oasis Mini của bạn phản hồi ngay lập tức với các lệnh từ ứng dụng, mang lại kết nối liền mạch giữa nghệ thuật kỹ thuật số và vật lý.

Đắm chìm trong vẻ đẹp của nghệ thuật động học với ứng dụng Oasis Control. Hãy tải xuống ngay bây giờ và thêm chút yên bình cho ngày của bạn.

Hiển thị nhiều hơn

What's new in the latest 3.1.2

Last updated on 2026-10-10
What's new

•⁠ ⁠Works with Oasis Studio – Design your own patterns in the new Oasis Studio app and play them on your Oasis right from Control.
•⁠ ⁠Browse without connecting – Explore the full pattern library even when no device is connected.
•⁠ ⁠More reliable playlists – Improved syncing, including when setting the default playlist.
•⁠ ⁠Smoother updates for older devices – Better connection handling over Bluetooth and Wi-Fi during software updates.
•⁠ ⁠General stability improvements.
Hiển thị nhiều hơn

Video và ảnh chụp màn hình

  • Oasis Control bài đăng
  • Oasis Control ảnh chụp màn hình 1
  • Oasis Control ảnh chụp màn hình 2
  • Oasis Control ảnh chụp màn hình 3
  • Oasis Control ảnh chụp màn hình 4
  • Oasis Control ảnh chụp màn hình 5
  • Oasis Control ảnh chụp màn hình 6
  • Oasis Control ảnh chụp màn hình 7

Thông tin APK Oasis Control

Phiên bản mới nhất
3.1.2
Android OS
Android 7.0+
Dung lượng tệp
58.7 MB
Nhà phát triển
Kinetic Oasis
Available on
Xếp hạng nội dung
Everyone

Phiên bản cũ của Oasis Control

APKPure biểu tượng

Tải xuống siêu nhanh và an toàn thông qua Ứng dụng APKPure

Một cú nhấp chuột để cài đặt các tệp XAPK/APK trên Android!

Tải về APKPure
thank icon
We use cookies and other technologies on this website to enhance your user experience.
By clicking any link on this page you are giving your consent to our Privacy Policy and Cookies Policy.
Learn More about Policies