Optimal Solar Panel Tilt Angle

Optimal Solar Panel Tilt Angle

Second Tech
Apr 13, 2024
  • 7.1 MB

    Dung lượng tệp

  • Bảo mật
  • Everyone

  • Android 8.0+

    Android OS

Giới thiệu về Optimal Solar Panel Tilt Angle

Tìm góc nghiêng tối ưu cho tấm pin mặt trời

Ứng dụng này tính toán mức độ gần tối ưu của góc nghiêng của tấm pin mặt trời nhất định. Hoàn hảo để đánh giá mức độ tối ưu của mái nhà đối với các tấm pin mặt trời.

Có thể được sử dụng để đánh giá góc độ tốt nhất hàng năm, hôm nay hoặc ngay bây giờ.

Định hướng màn hình điện thoại song song với tấm pin mặt trời thật hoặc giả định và ngay lập tức tìm thấy mức độ gần với hướng tối ưu.

Vị trí hiện tại của bạn, hướng màn hình điện thoại và hiệu ứng khí quyển đều được tính đến.

Hiển thị nhiều hơn

What's new in the latest 1.5

Last updated on 2024-04-13
Find optimal tilt angle for solar panels.
Hiển thị nhiều hơn

Video và ảnh chụp màn hình

  • Optimal Solar Panel Tilt Angle bài đăng
  • Optimal Solar Panel Tilt Angle ảnh chụp màn hình 1
  • Optimal Solar Panel Tilt Angle ảnh chụp màn hình 2
  • Optimal Solar Panel Tilt Angle ảnh chụp màn hình 3

Thông tin APK Optimal Solar Panel Tilt Angle

Phiên bản mới nhất
1.5
Danh mục
Công cụ
Android OS
Android 8.0+
Dung lượng tệp
7.1 MB
Nhà phát triển
Second Tech
Available on
Xếp hạng nội dung
Everyone
Báo cáo bảo mật
Kiểm tra ngay
Kiểm tra bảo mật hoàn tất
Không có virus
Không có phần mềm gián điệp
Không có phần mềm độc hại
Không có virus
Không có phần mềm gián điệp
Không có phần mềm độc hại
Tên gói:com.secondtech.optimalsolarpaneltiltangle
SHA-256:50abb871d88a345e5ddc4de489b6d37fdf025b7380cf79c66abf038351c9a9e7
SHA-1:b5f62bc577ee4fc65a4bfac5592adebabf4730c5
Xem thêm
Xác minh bởi: APKPURE

Phiên bản cũ của Optimal Solar Panel Tilt Angle

APKPure biểu tượng

Tải xuống siêu nhanh và an toàn thông qua Ứng dụng APKPure

Một cú nhấp chuột để cài đặt các tệp XAPK/APK trên Android!

Tải về APKPure
thank icon
We use cookies and other technologies on this website to enhance your user experience.
By clicking any link on this page you are giving your consent to our Privacy Policy and Cookies Policy.
Learn More about Policies