Rooftop Runner

Rooftop Runner

Seven Twelve
Mar 6, 2026
  • 7.9 MB

    Dung lượng tệp

  • Bảo mật
  • Everyone

  • Android 7.0+

    Android OS

Giới thiệu về Rooftop Runner

Chạy, nhảy và sống sót trên các mái nhà trong trò chơi chạy vượt chướng ngại vật tốc độ cao này!

Bạn có thể sống sót trên những mái nhà không?

Rooftop Runner là một trò chơi chạy vô tận 2D tốc độ cao lấy bối cảnh

một đường chân trời thành phố về đêm rực rỡ ánh đèn neon. Điều khiển một người máy chạy nước rút

trên các mái nhà, nhảy qua các khoảng trống và thu thập tiền xu khi tốc độ

tăng lên và thử thách ngày càng khó khăn!

CÁCH CHƠI

- Chạm CAO để nhảy cao vượt qua các khoảng trống rộng

- Chạm THẤP để nhảy nhỏ chính xác trên các nền tảng hẹp hơn

- Thu thập tiền xu vàng rải rác trên các mái nhà để nhận điểm thưởng

- Sống sót càng lâu càng tốt, bạn chạy càng lâu, tốc độ càng nhanh!

TÍNH NĂNG

★ Điều khiển đơn giản chỉ với một chạm, dễ học, khó thành thạo

★ Hai kiểu nhảy cho phép bạn kiểm soát hoàn toàn mọi cú nhảy

★ Vô số màn chơi trên mái nhà với độ khó tăng dần

★ Hệ thống thu thập xu để nhận điểm thưởng

★ Theo dõi điểm số cao — phá kỷ lục cá nhân của bạn trong mỗi lần chơi

★ Hình nền thành phố đêm parallax mượt mà với các vì sao, mặt trăng và các tòa nhà phát sáng

★ Khởi động 5 giây ở đầu mỗi lần chơi để bạn luôn sẵn sàng

★ Tạm dừng và tiếp tục bất cứ lúc nào mà không mất điểm

★ Nhẹ và nhanh — hoạt động tuyệt vời trên tất cả các thiết bị Android

THỬ THÁCH

Mỗi lần chơi đều khác nhau. Các nền tảng có chiều cao và khoảng cách khác nhau, khoảng cách giữa các nền tảng rộng hơn khi điểm số của bạn tăng lên, và tốc độ cuộn không ngừng tăng lên. Một cú nhảy sai thời điểm và tất cả sẽ kết thúc, nhưng lần chơi tiếp theo luôn chỉ cách bạn một cú chạm.

Hoàn hảo cho các phiên chơi nhanh khi đang di chuyển hoặc theo đuổi kỷ lục điểm số cao mới trong nhiều giờ. Bạn có thể phá kỷ lục của mình không?

Tải xuống Rooftop Runner ngay bây giờ và chinh phục những mái nhà!

Hiển thị nhiều hơn

What's new in the latest 1.0

Last updated on 2026-03-06
First release! Run across neon rooftops, jump over gaps and collect coins. How far can you go?
Hiển thị nhiều hơn

Trò chơi và ảnh chụp màn hình

  • Rooftop Runner bài đăng
  • Rooftop Runner ảnh chụp màn hình 1
  • Rooftop Runner ảnh chụp màn hình 2
  • Rooftop Runner ảnh chụp màn hình 3
  • Rooftop Runner ảnh chụp màn hình 4

Thông tin APK Rooftop Runner

Phiên bản mới nhất
1.0
Android OS
Android 7.0+
Dung lượng tệp
7.9 MB
Nhà phát triển
Seven Twelve
Available on
Xếp hạng nội dung
Everyone
Báo cáo bảo mật
Kiểm tra ngay
Kiểm tra bảo mật hoàn tất
Không có virus
Không có phần mềm gián điệp
Không có phần mềm độc hại
Không có virus
Không có phần mềm gián điệp
Không có phần mềm độc hại
Tên gói:com.shanmu.rooftoprunner
SHA-256:3e0cc8b7482152721811a74b7e95dc52333bcce5c196f35c8e453a03bab55c26
SHA-1:d5f3e18f4e107c7907822878e1e143860e1b2edd
Xem thêm
Xác minh bởi: APKPURE

Phiên bản cũ của Rooftop Runner

APKPure biểu tượng

Tải ứng dụng APKPure để nhận thêm phần thưởng và giảm giá trò chơi.

Một cú nhấp chuột để cài đặt các tệp XAPK/APK trên Android!

Tải về APKPure
thank icon
We use cookies and other technologies on this website to enhance your user experience.
By clicking any link on this page you are giving your consent to our Privacy Policy and Cookies Policy.
Learn More about Policies