Rubber Runner

Rubber Runner

  • 120.0 MB

    Dung lượng tệp

  • Bảo mật
  • Mature 17+

  • Android 6.0+

    Android OS

Giới thiệu về Rubber Runner

Vuốt sang trái và phải để né chướng ngại vật và ăn keo để luôn to lớn và mạnh mẽ.

Glue Blob Dash — Trò chơi chạy đua với chú blob thạch siêu gây nghiện và cực kỳ thú vị!

Điều khiển một chú blob mềm mại đáng yêu khi nó tự động lao về phía trước qua những thế giới đầy màu sắc và luôn thay đổi! Nhiệm vụ duy nhất của bạn là vuốt sang trái và phải để giúp nó né tránh những chướng ngại vật nguy hiểm và sống sót càng lâu càng tốt.

Tính năng trò chơi:

Cơ chế vật lý thạch độc đáo

- Cơ thể chú blob của bạn sẽ từ từ co lại theo thời gian

- Thu thập các giọt keo tròn trên mặt đất để lớn hơn và mạnh hơn

- Va chạm với các khối màu vàng nguy hiểm và mất nhiều keo — chú blob của bạn sẽ nhỏ lại nhanh chóng!

Điều khiển đơn giản chỉ với một chạm

- Chỉ cần vuốt sang trái hoặc phải — hoàn hảo để chơi bằng một tay

- Chế độ chạy tự động, càng chơi lâu càng nhanh và khó hơn

- Lối chơi chạy vô tận gây nghiện

Thế giới tươi đẹp và đầy màu sắc

- Nhiều chủ đề sống động: Rừng Cầu Vồng, Nhà Máy Kẹo, Thành Phố Neon, và hơn thế nữa

- Hình ảnh mềm mại và hiệu ứng vật lý thạch chân thực

- Mở khóa các skin sinh vật dễ thương và hài hước

Tại sao người chơi yêu thích trò chơi này:

- Cực kỳ dễ học, khó thành thạo

- Lối chơi thư giãn nhưng thú vị — hoàn hảo cho các phiên chơi ngắn hoặc dài

- Cảm giác cao cấp với hiệu ứng vật lý và hình ảnh sống động

- Không có mua hàng trong ứng dụng bắt buộc (tùy chọn xóa quảng cáo)

Hiển thị nhiều hơn

What's new in the latest 1.0.1

Last updated on Oct 15, 2026
Minor bug fixes and improvements. Install or update to the newest version to check it out!
Hiển thị nhiều hơn

Trò chơi và ảnh chụp màn hình

  • Rubber Runner bài đăng
  • Rubber Runner ảnh chụp màn hình 1
  • Rubber Runner ảnh chụp màn hình 2
  • Rubber Runner ảnh chụp màn hình 3
  • Rubber Runner ảnh chụp màn hình 4
  • Rubber Runner ảnh chụp màn hình 5
  • Rubber Runner ảnh chụp màn hình 6
  • Rubber Runner ảnh chụp màn hình 7

Thông tin APK Rubber Runner

Phiên bản mới nhất
1.0.1
Android OS
Android 6.0+
Dung lượng tệp
120.0 MB
Available on
Xếp hạng nội dung
Mature 17+ · Suggestive Themes, Strong Language
Báo cáo bảo mật
Kiểm tra ngay
Kiểm tra bảo mật hoàn tất
Không có virus
Không có phần mềm gián điệp
Không có phần mềm độc hại
Không có virus
Không có phần mềm gián điệp
Không có phần mềm độc hại
Tên gói:com.havenmoor.rubberrunner
SHA-256:cb6020fd26ff5445928bf4d14cc081dc596fd348a652a8abc7108138d98834c5
SHA-1:5ed96cdefcffa1964fc9d5197eadf84e910bb3c7
Xem thêm
Xác minh bởi: APKPURE

Phiên bản cũ của Rubber Runner

120.0 MBOct 15, 2026
Tải về
APKPure biểu tượng

Tải ứng dụng APKPure để nhận thêm phần thưởng và giảm giá trò chơi.

Một cú nhấp chuột để cài đặt các tệp XAPK/APK trên Android!

Tải về APKPure
thank icon
We use cookies and other technologies on this website to enhance your user experience.
By clicking any link on this page you are giving your consent to our Privacy Policy and Cookies Policy.
Learn More about Policies