Simple Math++

Simple Math++

Global Games FX
Sep 10, 2026
  • 43.1 MB

    Dung lượng tệp

  • Bảo mật
  • Everyone

  • Android 6.0+

    Android OS

Giới thiệu về Simple Math++

Trò chơi ghép toán đơn giản: Học và chơi với các phép toán cơ bản (+, -, ×, )

Các tính năng:

- Phép cộng (+): Tổng lên đến 10, chẳng hạn như 7 + ? = 10.

- Phép trừ (-): Phép trừ 10, chẳng hạn như 10 - 4 = ?.

- Phép nhân (×): Bảng thời gian từ 1 đến 9, chẳng hạn như 3 × ? = 21.

- Phân chia ( ): Bảng thời gian từ 1 đến 9, chẳng hạn như 56 ` ? = 8.

Tùy chọn tùy chỉnh:

- Nhân (×) và Chia ( ): Tùy chỉnh phạm vi số được sử dụng. Bật hoặc tắt các chữ số cụ thể (1 đến 9) để tập trung vào các phép tính nhân hoặc chia cụ thể.

Lối chơi:

- Người chơi đơn

- Hai người chơi

Hiển thị nhiều hơn

What's new in the latest 1.0

Last updated on Sep 10, 2026
Minor bug fixes and improvements. Install or update to the newest version to check it out!
Hiển thị nhiều hơn

Trò chơi và ảnh chụp màn hình

  • Simple Math++ cho Trailer Android chính thức
  • Simple Math++ ảnh chụp màn hình 1
  • Simple Math++ ảnh chụp màn hình 2
  • Simple Math++ ảnh chụp màn hình 3
  • Simple Math++ ảnh chụp màn hình 4
  • Simple Math++ ảnh chụp màn hình 5
  • Simple Math++ ảnh chụp màn hình 6
  • Simple Math++ ảnh chụp màn hình 7

Thông tin APK Simple Math++

Phiên bản mới nhất
1.0
Android OS
Android 6.0+
Dung lượng tệp
43.1 MB
Nhà phát triển
Global Games FX
Available on
Xếp hạng nội dung
Everyone
Báo cáo bảo mật
Kiểm tra ngay
Kiểm tra bảo mật hoàn tất
Không có virus
Không có phần mềm gián điệp
Không có phần mềm độc hại
Không có virus
Không có phần mềm gián điệp
Không có phần mềm độc hại
Tên gói:com.ggsfx.smpp
SHA-256:60868e9ba54467ed0b12018ec48e198613e9cbf1f6e5977c69a155caa1644aa3
SHA-1:cc8264a975401ae5aec6c6c52cb1a0d48701b2fd
Xem thêm
Xác minh bởi: APKPURE

Phiên bản cũ của Simple Math++

43.1 MBSep 10, 2026
Tải về
APKPure biểu tượng

Tải ứng dụng APKPure để nhận thêm phần thưởng và giảm giá trò chơi.

Một cú nhấp chuột để cài đặt các tệp XAPK/APK trên Android!

Tải về APKPure
thank icon
We use cookies and other technologies on this website to enhance your user experience.
By clicking any link on this page you are giving your consent to our Privacy Policy and Cookies Policy.
Learn More about Policies