Tile Pop Heroes

Tile Pop Heroes

LTOSoft Games
Oct 16, 2026
  • 133.4 MB

    Dung lượng tệp

  • Bảo mật
  • Everyone

  • Android 9.0+

    Android OS

Giới thiệu về Tile Pop Heroes

Ghép các mảnh ghép, mở khóa các anh hùng và tận hưởng cuộc phiêu lưu giải đố hoạt hình.

⭐ Tile Pop Heroes – Trò chơi giải đố vui nhộn và bùng nổ nhất!

Kết nối các ô, mở khóa anh hùng và du hành qua những thế giới đầy màu sắc.

Hãy sẵn sàng cho một cuộc phiêu lưu sôi động, nơi mỗi cấp độ đều là một bất ngờ. Tile Pop Heroes kết hợp sự thú vị của trò chơi ghép 3 với các nhân vật lôi cuốn, thế giới theo chủ đề và những thử thách sẽ cuốn hút bạn ngay từ lần chạm đầu tiên. Cho dù bạn là người chơi thông thường hay người đam mê giải đố, bạn sẽ tìm thấy niềm vui bất tận ở đây.

🎮 Điều gì đang chờ đợi bạn trong Tile Pop Heroes?

🧩 Cơ chế ghép 3 đơn giản và gây nghiện

Kết nối các ô cùng loại để tạo combo, kích hoạt sức mạnh đặc biệt và vượt qua các mục tiêu độc đáo trong mỗi cấp độ.

🌍 Khám phá những thế giới theo chủ đề sống động

Du hành qua những bối cảnh hoạt hình như:

🌴 Khu rừng vui nhộn với những chú khỉ tinh nghịch

🌵 Sa mạc thú vị với những cây xương rồng dễ thương

🍭 Xứ sở kẹo ngọt ngào

🐔 Nông trại vui vẻ với những nhân vật đáng yêu

Mỗi thế giới đều có cá tính, âm nhạc và thử thách riêng.

🦸 Mở khóa những anh hùng độc đáo

Gặp gỡ những người bạn đồng hành trong cuộc phiêu lưu:

Ma cà rồng Transylvania

Con diều bay

Xác ướp hài hước

Cây đàn guitar biết hát

Mỗi anh hùng mang đến phong cách, sự hài hước và nét đặc biệt cho trò chơi.

Lên đến 70 loại anh hùng khác nhau.

🎯 Thử thách dành cho mọi người chơi

Hơn 100 cấp độ được thiết kế để bạn tận hưởng theo tốc độ của riêng mình:

Mục tiêu đa dạng

Chướng ngại vật năng động

Vật phẩm tăng sức mạnh bùng nổ

Sự kiện đặc biệt tạm thời

🎨 Phong cách hình ảnh cuốn hút

Đồ họa đầy màu sắc, hoạt ảnh mượt mà và phong cách hoạt hình sẽ chinh phục bạn ngay từ cái nhìn đầu tiên.

📱 Tối ưu hóa cho thiết bị di động

Điều khiển trực quan, ghép hình nhanh và hiệu năng mượt mà ngay cả trên các thiết bị cấu hình thấp.

⭐ Tại sao bạn sẽ yêu thích trò chơi này:

Vì đây là một trò chơi được thiết kế để giúp bạn thư giãn, vui vẻ và bất ngờ. Mỗi cấp độ đều mời gọi bạn tiếp tục chơi, mỗi thế giới đều khiến bạn mỉm cười và mỗi anh hùng đều đồng hành cùng bạn trong một cuộc phiêu lưu đầy năng lượng.

🚀 Tải xuống ngay và tham gia cuộc phiêu lưu ghép hình!

Trở thành anh hùng mà những thế giới này cần và thể hiện kỹ năng ghép hình của bạn như một bậc thầy thực thụ.

Hiển thị nhiều hơn

What's new in the latest 1.0.3

Last updated on 2026-10-16
Fixed problem with ads.
Hiển thị nhiều hơn

Trò chơi và ảnh chụp màn hình

  • Tile Pop Heroes bài đăng
  • Tile Pop Heroes ảnh chụp màn hình 1
  • Tile Pop Heroes ảnh chụp màn hình 2
  • Tile Pop Heroes ảnh chụp màn hình 3
  • Tile Pop Heroes ảnh chụp màn hình 4
  • Tile Pop Heroes ảnh chụp màn hình 5
  • Tile Pop Heroes ảnh chụp màn hình 6
  • Tile Pop Heroes ảnh chụp màn hình 7

Thông tin APK Tile Pop Heroes

Phiên bản mới nhất
1.0.3
Danh mục
Câu đố
Android OS
Android 9.0+
Dung lượng tệp
133.4 MB
Nhà phát triển
LTOSoft Games
Available on
Xếp hạng nội dung
Everyone
Báo cáo bảo mật
Kiểm tra ngay
Kiểm tra bảo mật hoàn tất
Không có virus
Không có phần mềm gián điệp
Không có phần mềm độc hại
Không có virus
Không có phần mềm gián điệp
Không có phần mềm độc hại
Tên gói:com.LTOSoft.TileMatch
SHA-256:e9530543e70312f06e73357139821045a40c630853c623fa7c8a79c3d02c82f0
SHA-1:df86bc8c90248e82ec048022eb27f57c761252ef
Xem thêm
Xác minh bởi: APKPURE

Phiên bản cũ của Tile Pop Heroes

APKPure biểu tượng

Tải ứng dụng APKPure để nhận thêm phần thưởng và giảm giá trò chơi.

Một cú nhấp chuột để cài đặt các tệp XAPK/APK trên Android!

Tải về APKPure
thank icon
We use cookies and other technologies on this website to enhance your user experience.
By clicking any link on this page you are giving your consent to our Privacy Policy and Cookies Policy.
Learn More about Policies